Author: p***5
Date:
Review: l am so disappointed with this order it doesn't even read the simcard it talks in Chinese disappointed 😔 😞 😪
Màu sắc: Bạc
Price: 2.880.200₫
Phiên bản Trung Quốc Thương hiệu: Lenovo Mã sản phẩm: 100238734328 Kích thước màn hình: 8 inch Xếp hạng hiệu quả năng lượng: Không có Độ phân giải: 1280 * 800 Loại mạng: WiFi Màu sắc: Bạc Bộ xử lý: Chưa công bố Độ phân giải màn hình: 1080P Các mẫu phổ biến: Chưa công bố Tỷ lệ màn hình: 16: 9 Kích thước màn hình: <9 inch Độ dày: 9,1-11mm RAM: 4GB Dung lượng lưu trữ: 64GB Mẫu được chứng nhận: M8 Kích thước sản phẩm: Dài 208,3mm; Rộng 124,4mm; Cao 9,7mm Trọng lượng tịnh: 300g Loại màn hình: Chưa công bố Dung lượng pin: 4000mAh Điểm ảnh camera sau: 5MP Điểm ảnh camera trước: 2MP
| Material | Aluminum Alloy |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Silver |
| Screen Size | 8" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | MTK |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3480 |
| Screen Size Range | 7.1"-8.9" |
| Wireless Communication Technology | 4G |
| Cell Capacity | 4000-4999mAh |
| Network | 5G |
| SKU | se25092712413348630 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 7358569 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: p***5
Date:
Review: l am so disappointed with this order it doesn't even read the simcard it talks in Chinese disappointed 😔 😞 😪
Màu sắc: Bạc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm